--
NGO Kano:Society for Family Health (SFH) yana ɗaya daga cikin manyan ƙungiyoyin kiwon lafiyar jama'a masu zaman kansu a Najeriya

NGO Kano:Society for Family Health (SFH) yana ɗaya daga cikin manyan ƙungiyoyin kiwon lafiyar jama'a masu zaman kansu a Najeriya

Society for Family Health (SFH) yana ɗaya daga cikin manyan ƙungiyoyin kiwon lafiyar jama'a masu zaman kansu a Najeriya, suna aiwatar da shirye-shirye a cikin Kiwon Lafiyar Haihuwa/ Tsare-tsare na Iyali, rigakafin cutar kanjamau da cutar kanjamau, rigakafin zazzabin cizon sauro da jiyya, ƙarfafa tsarin kiwon lafiya na farko, da kuma masu haihuwa.  , jarirai, da kula da lafiyar yara.  Muna aiki tare da Gwamnatin Tarayya da na Jihohin Najeriya, Asusun Duniya, Hukumar Raya Kasa da Kasa ta Amurka (USAID), Ofishin Harkokin Waje, Commonwealth da Raya Kasa (FCDO), Gidauniyar Bill & Melinda Gates, MSD na iyaye mata, jarin jariran yara.  Asusun Asusun (CIFF), Novartis NCD, a tsakanin sauran masu ba da gudummawa na duniya.  SFH yana ba da dama na ƙwararru don ci gaban sana'a, kyakkyawan yanayin aiki, da fa'ida mai gasa.  A wannan lokaci, muna neman ƙwararrun ma’aikata don cike guraben da ba a ba su ba, saboda ci gaban ƙungiyarmu.

 Matsayi: Quality Focal Person - Jihar Kano

 Tsawon Kwangilar: Kafaffen Ƙa'idar

 Bayanan Aiki:

 The Quality Focal Person zai goyi bayan ganewa, kimantawa, da zaɓin wurare da masu ba da sabis don samar da sabis ga 'yan mata matasa masu shekaru 15 - 19, Ba da ziyarar kulawa ta tallafi da horar da kan aiki ga masu samarwa a duk wuraren a360 da ke ba da jima'i da  sabis na kiwon lafiya na haifuwa ga 'yan mata matasa masu shekaru 15-19, tabbatar da cewa ana kiyaye ka'idoji masu inganci a duk wuraren A360 (da kuma tallafawa wuraren da gwamnati ke jagoranta) suna ba da sabis na lafiyar jima'i da haihuwa ga 'yan mata matasa masu shekaru 15-19 ta amfani da sabbin dabaru don tsara shirye-shirye don inganta jima'i.  da lafiyar haifuwa na 'yan mata masu tasowa (shekaru 15-19) da kuma tabbatar da ci gaba da rigakafin 70%

0 Response to "NGO Kano:Society for Family Health (SFH) yana ɗaya daga cikin manyan ƙungiyoyin kiwon lafiyar jama'a masu zaman kansu a Najeriya"

Post a Comment