Bankin Nirsal Microfinance Ya Fitarda Fom na Binciken Gamsarda Kostoma Mai Taken "NMFB CUSTOMER SATISFACTION SURVEY"
Bankin Nirsel Microfinance Ya Fitarda Fom na Binciken Gamsarda Kostoma Mai Taken "NMFB CUSTOMER SATISFACTION SURVEY"
Masu Anfanar NMFB
BINCIKEN GAMSAR DA CUSTEMER Bank Nirsal Microfinance Bank ya himmatu wajen inganta gamsuwar abokin ciniki ta hanyar isar da sabis mai inganci da nufin yiwa neman lamuni hidima. Don yin wannan,
muna roƙon ku da ku ɗauki ƴan mintuna kaɗan don kammala wannan binciken kuma ku gaya mana ƙwarewar ku ta banki tare da mu.
Tabbatar cewa za a kiyaye martanin ku gaba ɗaya cikin sirri kuma a ba da cikakkiyar kulawa don inganta haɗin gwiwa tare da Bankin.
Binciken zai ɗauki kusan mintuna 4 don kammalawa.
Jawabi da shawarwari kan yadda za mu inganta dangantakarmu ta banki da ku
Domin cikewa https://forms.office.com/pages/responsepage.aspx?id=Csf7VX_ltE2aBDiKkzjKlctKgA6tb4VBtI6tVk84XHRUNlBLMVYyOVI3TEdPSkxZVE1VM0c0NlpIQy4u
0 Response to "Bankin Nirsal Microfinance Ya Fitarda Fom na Binciken Gamsarda Kostoma Mai Taken "NMFB CUSTOMER SATISFACTION SURVEY""
Post a Comment